lớp A18
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lớp A18

A18 và những người bạn

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» 999 con Hac giay cho 1 dieu uoc
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptySat May 23, 2009 5:28 pm by huongmoni

» đây!Xóm Chuối A18
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptySat May 16, 2009 9:58 am by Mr_Bum

» pic di suoi voi
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyThu Sep 18, 2008 8:37 pm by kiterot

» cho then` em nghe vai` bai` cho do~ chan'
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyWed Sep 10, 2008 7:09 pm by kiterot

» ko co chi
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyMon Sep 08, 2008 3:48 pm by quocanh

» Ai Đây????
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyTue Sep 02, 2008 1:00 pm by 53v3n

» liveshow dungnguyen
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyMon Sep 01, 2008 7:21 pm by †™¯¤ Ñhø× ¶«µ

» thay ma on'
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyMon Sep 01, 2008 7:19 pm by †™¯¤ Ñhø× ¶«µ

» Hot boykute:Đinh Gia Quang
999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyThu Aug 28, 2008 8:47 pm by thao?hi'

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

999 con Hac giay cho 1 dieu uoc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhat_coa18

999 con Hac giay cho 1 dieu uoc Empty
Bài gửiTiêu đề: 999 con Hac giay cho 1 dieu uoc   999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptyFri Sep 12, 2008 3:23 pm

khi em nhận lời yêu anh sau bao nhiu thời gian để đến đc với nhau em nói với anh rằng :
- mỗi ngày em sẽ gấp cho anh 1 con hạc giấy khi nào đủ 1000 con chúng ta sẽ làm đám cưới anh nhé.
và em trao anh 1 con hạc giấy, trên đôi cánh hạc ghi lại 1 lời chúc 1 ước mơ dành cho anh. cứ như thế mỗi ngày anh đón nhận từ nơi em 1 con hạc giấy với những bất ngờ trong những lời chúc, lời nhắc nhở cua em.
" chúc anh luon vui và yêu em thật nhìu " " hôm nay anh đã làm em buồn, em ko giận anh, nhưng đừng như vậy nữa anh nhé " " trời lạnh đấy, anh nhớ mặc ấm vào nhé "
bước vào phòng anh, mọi người sẽ ngạc nhiên bởi vô vàn những cánh hạc với đủ các mầu sắc, những ngày kỉ niệm hoặc sinh nhật của 2 đứa em luôn gấp những con hạc to hơn và đẹp hơn. mỗi khi anh làm điều gì sai, làm em buồn thì anh sẽ nhận đc 1 con hạc màu đen, để bây giờ ngồi đếm lại anh nhìn thấy những con hạc màu đen anh lại thầm xin lỗi em. ngày tháng qua đi ssoos hạc giấy cang nhìu, anh mông đợi đến ngày đủ 1000 con hạc lắm, ngày đó chắc sẽ là ngày vui nhất của đời anh. hôm qua anh nhận từ tay em con hạc thứ 999, anh vui lắm, cả ngày con người cứ bay bổng. vậy chỉ còn 1 con nữa là ước mơ của chúng ta sẽ thành sự thật.
Sáng nay, anh đi làm...ngồi trong CT mà ko hiểu sao thấy lòng nóng như lửa đốt.
- Reng....Reng...
anh nhấc điện thoại...nghe xong anh như cảm thấy đất dưới chân mình vỡ ra, sụp đổ. Em bị tai nạn, đang cấp cứu, thì ra hết giấy để gấp hạc, em vội và đi đến 1 VPP để mua, và chiếc xe tải độc ác đã gây lên tai nạn cho em.
anh như kẻ mất hồn, phi như bay đến bệnh viện em nằm...nhưng tất cả đã muộn...em ra đi mà ko kịp gấp cho anh con hạc giấy cuối cùng...ko kịp nói gì với anh...em ơi! sao lại bỏ anh ra đi, em ác thế . nhìn em nằm đó bất động..tay còn nắm chặt những tờ giấy để gáp hạc anh như chết lặng.
em à. con hạc giấy cuối cùng của 2 đứa anh đã gấp xong vơi bao cố gắng và đau xót, ghi nắn nót lên đó điều ước cuối " Em hãy trở về với anh đi em ".
ngày đưa em đi, trên mộ em xếp đầy những cánh hạc giấy...1000 con hạc giấy. 1000 điều ước nhưng có 1 điều ước lớn lao nhất.
" Em hãy quay về với anh em nhé "
huongmoni

huongmoni

999 con Hac giay cho 1 dieu uoc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 999 con Hac giay cho 1 dieu uoc   999 con Hac giay cho 1 dieu uoc EmptySat May 23, 2009 5:28 pm

chao ca lop
lau qua nhi.huong hoc xa ko ve hop lop dc.nho lop minh lam.999 con Hac giay cho 1 dieu uoc Profile-PeHKzxklc6cjdXiAcrexxM2MbRWxsg--?cq=1

999 con Hac giay cho 1 dieu uoc
Trang 1 trong tổng số 1 trang